trang chủ diễn đàn việt nam vô địch
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

trang chủ diễn đàn việt nam vô địch

chao mung cac ban den voi dien dan vietnamvodich

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýthống kêĐăng Nhập

một bạn gái bị hành hạ dã man

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả
Bình chọn cho bài viết:

rong than
rong than
mrphong
mrphong

Nam Tổng số bài gửi : 26
Tại sao bạn biết 4rum này? : vì nghe tiếng lành đồn xa
Tâm trạng : một bạn gái bị hành hạ dã man Bored
Huy hiệu : : một bạn gái bị hành hạ dã man Ring1
Thú cưng: : một bạn gái bị hành hạ dã man Pikachu
đồ vật : một bạn gái bị hành hạ dã man Three-stones-engagement-ring
Magic Power :
một bạn gái bị hành hạ dã man Left_bar_bleue99 / 10099 / 100một bạn gái bị hành hạ dã man Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: một bạn gái bị hành hạ dã man một bạn gái bị hành hạ dã man I_icon_minitimeSat Feb 07, 2009 9:01 pm

Khoảng 3h30 sáng mùng 6/2, sau khi đi chơi với một nhóm bạn trở về nhà, bạn Trần Thị Mai ( SN 1994, ngụ tại đường Bình Đông, P.14, Q.8, TP.HCM) bị người cha nuôi tên Lê Quốc Thái ( 38 tuổi) lôi vào phòng rồi đánh tới tấp.

Đóng kín cửa phòng, bật lớn tivi, ông Thái lột bỏ hết quần áo của Mai. Ông lấy dây cột tay, chân Mai rồi liên tục cấu véo vào những vùng nhạy cảm trên cơ thể mới lớn của em. Cứ thế, suốt từ 4h đến 7h sáng, Mai phải liên tục chịu cực hình mà không thể kêu cứu. Chưa hết, sau khi "nghỉ mệt", ông Thái ra ngoài uống cà phê rồi lại quay vào tiếp tục hành hạ Mai. Đến trưa, ông ta khóa cửa ngoài, để Mai một mình trong nhá, rồi đem cơm vô bệnh viện cho vợ con ( mẹ nuôi của Mai đang nuôi em bé bị bệnh).

Quá mệt mỏi và đau đớn, Mai ngủ thiếp tới tận chiều. Đói quá, em lê đến bên cửa sổ nhà hàng xóm ra dấu hiệu xin cơm. Sau đó, Mai được hàng xóm giải cứu.

Đến nay, đã qua năm ngày, trên ngực và vùng kín của Mai vẫn còn những vết bầm tím của những hành vi quái đản mà ông Thái gây ra.

Bà Nguyễn Thị Hồng Hoa - mẹ ruột của Mai đang làm thuê tại Đắk Lắk,nghe tin con gái bị hành hạ, vừa về TP.HCM, cho biết: Năm Mai lên một tuổi, vì hoàn cảnh bà đã gửi Mai cho người em ruột làm con nuôi. Khi người em trai của bà bị bệnh chết ( cách đấy bốn năm), mẹ nuôi của Mai lấy ông Thái. Từ đó Mai đã bị đối xử tệ hại. Em đã nghỉ học dù mới lên lớp 6 và thường xuyên bị ông Thái đánh đập. Hiện Mai đang tạm lánh ở nhà người dì ruột.
Theo phụ nữ
http://congtutayhoaonline.tk

linh gac cong
linh gac cong
beetroot_girl

Magic Power :
một bạn gái bị hành hạ dã man Left_bar_bleue50 / 10050 / 100một bạn gái bị hành hạ dã man Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: một bạn gái bị hành hạ dã man một bạn gái bị hành hạ dã man I_icon_minitimeThu Feb 12, 2009 8:28 pm

cai o do hem bt co pi j k nua, ac wa ah

nguoi chu dien dan:nguoi pro nhat dien dan
nguoi chu dien dan:nguoi pro nhat dien dan
ki_si_rong750
ki_si_rong750

Nam Tổng số bài gửi : 95
công việc/sở thích : giet ma
tính tình : diet qui
Tâm trạng : một bạn gái bị hành hạ dã man Sick
Huy hiệu : : một bạn gái bị hành hạ dã man LogoQLVNCH1
Thú cưng: : một bạn gái bị hành hạ dã man Th_3010
đồ vật : một bạn gái bị hành hạ dã man Three-stones-engagement-ring
Magic Power :
một bạn gái bị hành hạ dã man Left_bar_bleue100 / 100100 / 100một bạn gái bị hành hạ dã man Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: một bạn gái bị hành hạ dã man một bạn gái bị hành hạ dã man I_icon_minitimeSat Feb 14, 2009 8:30 pm

affraid affraid affraid
https://pro750.forumvi.net

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: một bạn gái bị hành hạ dã man một bạn gái bị hành hạ dã man I_icon_minitime

một bạn gái bị hành hạ dã man

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài